Home / Truyền Hình FPT / Cuồng Nhiệt Euro 2016 Cùng Truyền Hình FPT

Cuồng Nhiệt Euro 2016 Cùng Truyền Hình FPT

Cuồng Nhiệt Euro 2016 Và Copa America 2016 Cùng Truyền Hình FPT

Cuồng Nhiệt Euro 2016 Cùng Truyền Hình FPT

Euro 2016 – giải vô địch châu âu 2016

truyen hinh fpt dong hanh cung euro 2016

Kết quả bốc thăm chính thức Euro 2016

Bảng A: Pháp, Romania, Albania, Thụy Sỹ

Bảng B: Anh, Nga, Wales, Slovakia

Bảng C: Đức, Ukraina, Ba Lan, Bắc Ireland

Bảng D: Tây Ban Nha, CH Séc, Thổ Nhĩ Kỳ, Croatia

Bảng E: Bỉ, Italia, CH Ireland, Thụy Điển

Bảng F: Bồ Đào Nha, Iceland, Áo, Hungary

Vòng Chung Kết Euro 2016

Với 24 đội chia làm 6 bảng tranh tai trong 1 tháng từ ngày 10/06 – 10/07

Chỉ 12 đội nhất nhì của các bảng và 4 đội xếp thứ 3 có thành tích suất sắc nhất sẽ vào vòng 1/8.tiếp đến là tứ kết, bán kết và chung kết

Năm 2016 với nhiều thay đổi về hình thức tranh giải: loại bỏ giải 3 cũng như 1 số điều luật mới được áp dụng

Truyền hình FPT sẽ đồng hành cùng khán giả

Với đường truyền tốc độ cao ổn định cũng như chất lượng HD và Âm thanh 5.1 Truyền hình fpt sẽ mang những trận đấu đỉnh cao đến khán giả

Đặc biệt với tính năng xem 2 màn hình trên 1 tivi khán giả có thể theo dõi 2 trận đấu cùng 1 luc

Khán giả cũng có thể xem lại trận đâú và higlight trận đấu trong kho ứng dụng thể thao của Truyền hình FPT

Với những khuyến mại ưu đãi fpt dành cho khách hàng tháng 6

Lịch thi đấu Euro 2016 trên truyền hình fpttruyen-hinh-fpt-lich-thi-đấu-euro-2016

 

BẢNG A: Đội chủ nhà Pháp, Romania, Albania, Thụy Sỹ

Ngày, giờ diễn ra trận đấu Cặp đấu Sân vận động
02h00 ngày 11/6/2016 Pháp vs Romania Stade France
20h00 ngày 11/6/2016 Albania vs Thụy Sỹ Stade Bollaert-Delelis
23h00 ngày 15/6/2016 Romania vs Thụy Sỹ Công viên các Hoàng tử
02h00 ngày 16/6/2016 Pháp vs Albania Velodrome
02h00 ngày 20/6/2016 Thụy Sỹ vs Pháp Stade Pierre-Mauroy
02h00 ngày 20/6/2016 Romania vs Albania Stade des Lumieres

BẢNG B: Anh, Nga, Slovakia, Xứ Wales

Ngày, giờ diễn ra trận đấu Cặp đấu Sân vận động
23h00 ngày 11/06 Xứ Wales vs Slovakia Nouveau Stade de Bordeaux
02h00 ngày 12/06 Anh vs Nga Velodrome
20h00 ngày 15/06 Nga vs Slovakia Nouveau Stade de Bordeaux
20h00 ngày 16/06 Anh vs Xứ Wales Stade Bollaert-Delelis
02hh00 ngày 21/06 Slovakia vs Anh Stade Geoffroy-Guichard
02hh00 ngày 21/06 Nga vs Xứ Wales Municipal
BẢNG C: Đức, Ukraine, Ba Lan, Bắc Ireland

Ngày, giờ diễn ra trận đấu Cặp đấu Sân vận động
23h00 ngày 12/06 Ba Lan vs Bắc Ireland Allianz Riviera
02h00 ngày 13/06 Đức vs Ukraine Stade Pierre-Mauroy
23h00 ngày 16/06 Ukraine vs Bắc Ireland Stade des Lumieres
02h00 ngày 17/06 Đức vs Ba Lan Stade de France
23h00 ngày 16/06 Ukraine vs Ba Lan Velodrome
23h00 ngày 16/06 Bắc Ireland vs Đức Công viên các Hoàng tử
BẢNG D: ĐKVĐ Tây Ban Nha, CH Czech, Thổ Nhĩ Kỳ, Croatia

Ngày, giờ diễn ra trận đấu Cặp đấu Sân vận động
20h00 ngày 12/06 Thổ Nhĩ Kỳ vs Croatia Công viên các Hoàng tử
20h00 ngày 13/06 Tây Ban Nha vs CH Czech Municipal
23h00 ngày 17/06 CH Czech vs Croatia Stade Geoffroy-Guichard
02h00 ngày 18/06 Tây Ban Nha vs Thổ Nhĩ Kỳ Allianz Riviera
02h00 ngày 22/06 Croatia vs Tây Ban Nha Nouveau Stade de Bordeaux
02h00 ngày 22/06 CH Czech vs Thổ Nhĩ Kỳ Stade Bollaert-Delelis
BẢNG E: Bỉ, Italia, CH Ireland, Thụy Điển

Ngày, giờ diễn ra trận đấu Cặp đấu Sân vận động
23h00 ngày 13/06 CH Ireland vs Thụy Điển Stade de France
02h00 ngày 14/06 Bỉ vs Italia Stade des Lumieres
20h00 ngày 17/06 Italia vs Thụy Điển Municipal
20h00 ngày 18/06 Bỉ vs CH Ireland Nouveau Stade de Bordeaux
02h00 ngày 23/06 Italia vs CH Ireland Stade Pierre-Mauroy
02h00 ngày 23/06 Thụy Điển vs Bỉ Allianz Riviera
BẢNG F: Áo, Hungary, Iceland, Bồ Đào Nha

Ngày, giờ diễn ra trận đấu Cặp đấu Sân vận động
23h00 ngày 14/06 Áo vs Hungary Nouveau Stade de Bordeaux
02h00 ngày 15/06 Bồ Đào Nha vs Iceland Geoffroy-Guichard
23h00 ngày 18/06 Iceland vs Hungary Velodrome
02h00 ngày 19/06 Bồ Đào Nha vs Áo Công viên các Hoàng tử
23h00 ngày 22/06 Hungary vs Bồ Đào Nha Stade de France
23h00 ngày 22/06 Iceland vs Áo Stade des Lumieres
LỊCH THI ĐẤU VÒNG KNOCK-OUT
Vòng 1/8
– Trận 1: Nhì bảng A vs Nhì Bảng C
– Trận 2: Nhất bảng C vs Đội xếp thứ 3 có thành tích tốt nhất ở một trong 3 bảng B/E/F
– Trận 3: Nhất bảng B vs Đội xếp thứ 3 có thành tích tốt nhất ở một trong 3 bảng A/C/D
– Trận 4: Nhất bảng F vs Nhì bảng E
– Trận 5: Nhất bảng C vs Đội xếp thứ 3 có thành tích tốt nhất ở một trong 3 bảng A/B/F
– Trận 6: Nhất bảng E vs Nhì bảng D
– Trận 7: Nhất bảng A vs Đội xếp thứ 3 có thành tích tốt nhất ở một trong 3 bảng C/D/E
– Trận 8: Nhì bảng B vs Nhì bảng F
Vòng tứ kết
– Tứ kết 1: Đội thắng trận 1 vs Đội thắng trận 2
– Tứ kết 2: Đội thắng trận 3 vs Đội thắng trận 4
– Tứ kết 3: Đội thắng trận 5 vs Đội thắng trận 6
– Tứ kết 4: Đội thắng trận 7 vs Đội thắng trận 8
Vòng bán kết
– Bán kết 1: Đội thắng tứ kết 1 vs Đội thắng tứ kết 2
– Bán kết 2: Đội thắng tứ kết 3 vs Đội thắng tứ kết 4
Chung kết
Hai đội thắng ở vòng bán kết

Truyền hình Fpt Đồng Hành Cùng Euro 2016

Tổng Đài Lắp Mạng FPT : 0962.886.902 – 0947.316.111

 

Cuồng Nhiệt Euro 2016 Cùng Truyền Hình FPT
5 (100%) 1 vote

Trả lời

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

.